ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ตามหาคน
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ตามหาคน
ตามหาคน 1 ปี, 2 Months ago  
ขออภัยที่ต้องลงท่านใดติดต่อคุน venom ได้ช่วยบอกเขาด้วยว่าmodelที่แลกกันเมื่อไหร่จะส่งมาให้ 3ปีกว่าแล้ว ติดต่อได้ล่าสุดเดือนมีนา2017 เขาบอกมีของจะส่งมาให้ผมดีใจว่าจะได้คืนแล้ว เลยมาเดือนสิงหาเงียบกิบเลยติดต่อไม่ได้เลยผมคิดว่าเขาคงชักดาบแน่นอน มันเสียความุรู้สึกดีๆต่อวงการโมบ้านเราว่ายังมีคนแบบนี้อยู่ เสียดายฝีมือต่อโมของเขาบางคนยังยกย่องเป้นอาจารย์ โมเดล2กล่องมันไม่เท่าไหร่หรอกแต่ความรู้สึกต่อคนม้นบอกไม่ถูก โม2กล่องที่เขาเอาไป su22 1/48 esci กับ bucckaner 1/48 airfix ถ้าท่านใดเจอหรือติดต่อกันอยู่ช่วยบอกหน่อยครับ ขออภัยเจ้าบ้านด้วยที่ลงแบบนี้
สรชัย ก.ม.10 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 76
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ตามหาคน 1 ปี, 2 Months ago  
คุณสรชัยครับ Venom หรือ เบส ยังอยู่ดีมีตัวมีตนอยู่ บ้านก็ยังอยู่ที่เดิมไม่ได้ย้ายไปไหน ยังสามารถติดต่อผ่าน Line, Messengerและ FB ที่ไม่ได้ก็คือThaiMSOTเพราะหลังจากป่วยหนักเมื่อปีที่แล้วก็ลืมพาสเวิร์ดทำให้เข้าไม่ได้จนถึงทุกวันนี้,เอาเบอร์โทร.ไปคุยกันเองนะครับ ผมเพิ่งจะโทร.คุยก่อนที่จะโพสลงในห้องนี้ 064 345 1126 เชิญเลยครับ-ธีระวุฒิ/SSY.
ป.ล.ในFBใช้ชื่อนี้ครับ Bes Hirio
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2581
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/08/14 10:41 โดย SSY.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.