ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

กิจกรรม Mo for Mu.
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: กิจกรรม Mo for Mu.
กิจกรรม Mo for Mu. 3 Months, 2 Weeks ago  
เรียน ท่านสมาชิกทุกท่านครับ
กระผมได้ปรึกษากับท่าน เจ้าบ้านแล้ว เห็นควรจัดกิจกรรม (Mo For Mu) มาจาก Model for Museum เป็นการประมูลโมฯ หารายได้ให้กับพิพิธภัณฑ์ครับ โดยมีรายละเอียดดังนี้
1. โมฯ ต่อแล้ว หรือยังไม่ต่อก็ได้
2. ซาก อะไหล่ ครบหรือไม่ครบก็ได้
3. ถ้าต่อแล้ว สวย หรือไม่สวย ก็ได้
4. สินค้าสะสม แนวๆ นี้
โดยจะเริ่มประมูลเวลา 15.00 น. ตรงครับ
ฝากเรียนเชิญเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
ปล. นัยยะแอบแฝงคือ เป็นการผ่องถ่าย โมฯ ที่บ้านออกไป จะได้มีตัวใหม่ๆ เข้าไปแทน 555
Neonardo da vinci (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2723
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2017 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.