ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

F 16 Quick Quick (ขอที่อยู่คุณ Macgyver ด้วยครับ)
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1234
TOPIC: F 16 Quick Quick (ขอที่อยู่คุณ Macgyver ด้วยครับ)
Re:F 16 Quick Quick (เสร็จแล้วครับ) 5 Years, 11 Months ago  
ขอบคุณครับ ไว้ผมไปหามาใช้บ้าง
PoK24111 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 424
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:F 16 Quick Quick (ขอที่อยู่คุณ Macgyver ด้วยครับ) 5 Years, 11 Months ago  
ขอบคุณครับคุณเดี่ยว ขก. เป็กกาวติดอาคีลิคใช่ไหมครับ ผมเคยลองใช้แล้ว มันละลายพลาสติกได้ช้ากว่าของ Tamiya ครับ ไม่ค่อยทันใจครับ แต่ราคาถูกดีครับ เหมาะกับงานที่ติดแบบไม่รีบ จะได้มีเวลาค่อยๆขยับปรับแต่ง
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:F 16 Quick Quick (ขอที่อยู่คุณ Macgyver ด้วยครับ) 5 Years, 11 Months ago  
ผมได้รับ มอบเครื่องมาลงจอดทีสนามบินตาคลีเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ไม่อะไรบุบสลาย (พร้อมแลนดิ้งเกียร์รุ่นพิเ้ศษ) ลูกชาย (นักบินหลัก ) ดีใจมากเลยครับ ส่วนผมเป้นนักบินผู้ช่วย คับ อิอิ ( กะจะเก็บไว้โชว์แล้วคับ ทำใจให้เจ้าแสบเอาไปเล่นลำบากจริงๆ) ยังไงต้องขอขอบคุณท่าน อ. นรินทร์ อย่างสูงมา ณ ที่นี่ด้วยครับ
macgyver (User)
ประกาศ: 519
graphgraph

macgyver wrote:
ผมได้รับ มอบเครื่องมาลงจอดทีสนามบินตาคลีเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ไม่อะไรบุบสลาย (พร้อมแลนดิ้งเกียร์รุ่นพิเ้ศษ) ลูกชาย (นักบินหลัก ) ดีใจมากเลยครับ ส่วนผมเป้นนักบินผู้ช่วย คับ อิอิ ( กะจะเก็บไว้โชว์แล้วคับ ทำใจให้เจ้าแสบเอาไปเล่นลำบากจริงๆ) ยังไงต้องขอขอบคุณท่าน อ. นรินทร์ อย่างสูงมา ณ ที่นี่ด้วยครับ

ยินดีมากๆเลยครับ ผมก็ได้สนุกกับการทำสิ่งที่อยากทำด้วยครับ หวังว่าคงถูกใจนะครับ เครื่อง Thunderbird ลำแรกของน้อง Model
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph

ไปด้านบนPage: 1234
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.