ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit
จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit 5 Years, 11 Months ago  
จากที่มีแค่ 5 ลำในหนังสั้น Battle in the room ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำสำหรับหนังสั้นเรื่องต่อไปครับ

5 ลำ มีอยู่สองซีน ในหนังสั้นตามลิงค์ข้างล่าง ผมกำลังตามหา A1 sky rider และ F4u corsair 1:144 F-toy wing kit Vol.6

ใครรู้แหล่งซื้อขาย แนะนำผมด้วยครับ อยากได้มาก ๆ อย่างละตัว สีใหนก็ได้ครับ มือสอง ประกอบแล้ว ก็ซื้อครับ ตัวเอกของเรื่องเลย

ตัวอย่างหนังสั้น Battle in the room ความยาว 4 นาที เบื้องหลัง 2 นาที

manop (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 10
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/11/09 22:18 โดย manop.
The administrator has disabled public write access.

Re:จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit 5 Years, 11 Months ago  
jeab2511 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 327
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit 5 Years, 11 Months ago  
เต็มตู้เลยครับ
F toy มีที่ terminal 21 กับตึกสยามกิจ ครับ น่าจะมี colection นี้อยู่ครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph

นรินทร์ wrote:
เต็มตู้เลยครับ
F toy มีที่ terminal 21 กับตึกสยามกิจ ครับ น่าจะมี colection นี้อยู่ครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2013/11/10 10:24 โดย manop.

ไปมาแล้วครับ หาแทบพลิกแผ่นดิน ชุดที่ 6 มีแต่ตัวที่มีแล้วครับ เหลือ F4u และ A1 เหมือนเดิม ยังหาต่อไป ขอบคุณครับ
graphgraph

Re:จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit 5 Years, 10 Months ago  
ได้มาเพิ่มเกือบร้อยลำแล้วครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ
graphgraph

Re:จากที่มีแค่ 5 ลำ ตอนนี้มีมาเพิ่มเป็นกองทัพทั้งหมด 50 ลำ Warbird in WWII F-toy Wing kit 5 Years, 10 Months ago  
manop wrote:
ได้มาเพิ่มเกือบร้อยลำแล้วครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ
เป็นกองทัพเลย
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.