ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามรุ่นเฮลิคอปเตอร์ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามรุ่นเฮลิคอปเตอร์ครับ
สอบถามรุ่นเฮลิคอปเตอร์ครับ 5 Years, 6 Months ago  
อยากทราบว่าเฮลิคอปเตอร์ของประธานาธิบดีสหรัฐในหนังเรื่อง ไวท์เฮาส์ดาวน์มันคืออะไรครับ
ขอบคุณครับ
maverick3017 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 32
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามรุ่นเฮลิคอปเตอร์ครับ 5 Years, 6 Months ago  
maverick3017 wrote:
อยากทราบว่าเฮลิคอปเตอร์ของประธานาธิบดีสหรัฐในหนังเรื่อง ไวท์เฮาส์ดาวน์มันคืออะไรครับ
ขอบคุณครับ

Sikorsky VH-3 Seaking
U.S. Marine Corps "Marine One"

en.wikipedia.org/wiki/Sikorsky_SH-3_Sea_King
โอ๋61-1 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 381
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/12/26 06:35 โดย โอ๋61-1.
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามรุ่นเฮลิคอปเตอร์ครับ 5 Years, 6 Months ago  
ขอบคุณมากครับ
maverick3017 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 32
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.