ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนสอบถามรุ่น เฮลิคอปเตอร์ กับเครื่องบินครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนสอบถามรุ่น เฮลิคอปเตอร์ กับเครื่องบินครับ
รบกวนสอบถามรุ่น เฮลิคอปเตอร์ กับเครื่องบินครับ 5 Years, 8 Months ago  
2 วันมานี่ พยายามจะจัดสมบัติที่มี เลยเจอโมถุง เฮลิคอปเตอร์ ที่ไม่รู้เป็นรุ่นอะไร กับยี่ห้ออะไร ส่วนเครื่องบิน พอทราบว่าเป็นของ Hasegawa ทั้งคู่ Scale 1:72 ครับ
รบกวนสอบถาม เพื่อสืบหาใบต่อกับ ข้อมูลอื่นๆต่อไปครับ

เฮลิคอปเตอร์ (ดูจากพลาสติก เดาว่าเป็น Airfix เพราะพลาสติกดูหนาๆ และสเปอร์ ดูเป็นเหลี่ยมๆ ครับ)

เครื่องบิน เป็นของ Hasegawa ครับ

ขอบคุณมากๆครับ และสวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านด้วยครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4078
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนสอบถามรุ่น เฮลิคอปเตอร์ กับเครื่องบินครับ 5 Years, 8 Months ago  
ดูทรงแล้ว ฮ. น่าจะเป็น Westland Navy Lynx นะครับ
Lynx (User)
ประกาศ: 488
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนสอบถามรุ่น เฮลิคอปเตอร์ กับเครื่องบินครับ 5 Years, 8 Months ago  
น่าจะเป็น Army Lynx ครับ เพราะเป็น ขาสกี ของ Navy จะเป็น ขาล้อ

cc09261 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 63
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2013/12/28 13:24 โดย cc09261.

บ.ใบพัด น่าจะเป็น B5N2 ''KATE'' ครับ อาจารย์

72nd (User)
ประกาศ: 743
graphgraph
[ยันสว่าง สตูดิโอ]

ขอบคุณ คุณ Lynx กับคุณ 72nd มากๆครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.