ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ ได้ครบแล้วขอบคุณมากครับ.
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ ได้ครบแล้วขอบคุณมากครับ.
รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ ได้ครบแล้วขอบคุณมากครับ. 1 ปี, 7 Months ago  
ตอนที่ผมยังอยู่สามย่านเมื่อสิบกว่าปีก่อนไฟยังแรง มือต่อกำลังฮึกเหิมล่าถ้วยรางวัลแข่งกัน เลยคิดจะเอา3ลำนี้แจกทีมละลำเอาไปส่งประกวดทีมละงาน จึงเอาใบต่อมาศึกษาว่าจะทำอะไรเพิ่มให้มันเหนือกว่าที่กล่องให้มา แต่แล้วฟ้าผ่าลงมากลางกะบาล จุฬาฯไม่ต่อสัญญาเช่าแถมฟ้องขับไล่ ต้องย้ายบ้าน เวรละซีใบต่อกับโมฯแยกกันอยู่ น้องๆที่ช่วยขนก็จำไม่ได้ว่าใบต่ออยู่ในถุงไหน หนังสืออ้างอิงและใบต่อโมฯทุกอย่างใส่ถุงวางบนกระบะรถปิคอัพเต็มคันพอดี แต่ยังน้อยกว่าหน้ากล่องโมฯที่สะสมไว้ใส่รถปิคอัพคุณกอล์ฟเจ้าบ้านจนล้นต้องเอาตาข่ายคลุมอีกที ดุเดือดเลือดพล่านขนาดไหนตรองดูเอาเองครับ. ทีนี้ขอเข้าประเด็นกันเลยสรุปแล้ว3กล่องนี้อยากจับขาย,ไฟมอดแล้วแต่ทะลึ่งหาใบต่อไม่เจอ รบกวนเพื่อนๆช่วยหาให้ที จะได้ปริ๊นใส่กล่องให้ครบ จะได้ขายได้สดวกๆหน่อยครับ, ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ...SSY
SSY (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2578
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/09/25 12:51 โดย SSY.
The administrator has disabled public write access.

Re: รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ. 1 ปี, 7 Months ago  
YB49 น่าจะใช้ของ Italeri ได้ครับ บล้อคเดียวกัน

www.model-making.eu/products/X-49-YB-49-Flying-Wing.html

ว่าแต่ พี่เสี่ยพอจะมี Macchi C.202 1:72 ของฮาเซกาว่า เหลือมาปล่อยให้น้องๆบ้างมั้ยครับ
non (User)
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ. 1 ปี, 7 Months ago  
ขอขอบคุณท่านณนนท์มากครับ, สำหรับโมฯสเกล72จะเล่นเฉพาะเครื่องใหญ่เช่นบ.ทิ้งระเบิดหรือเครื่อง ทอ.ผมเคยมี Macchi 202 1:48ของฮาเซฯ รู้สึกว่าท่านmoraneจะอุ้มไปเมื่อต้นปีครับ.
ท่านอื่นๆรบกวนด้วยนะครับ...SSY
SSY (User)
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2016/09/16 21:10 โดย SSY.

Re:รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับ. 1 ปี, 7 Months ago  
xb-70_valkyrie ครับ
File Attachment:
File Name: amt_north_american_xb_70_valkyrie_no8907.pdf
File Size: 2240701
uma2554 (User)
ประกาศ: 3036
graphgraph

เดี๋ยวส่งใบต่อb-52 ให้ครับ
jakamorn (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 192
graphgraph

ขอขอบคุณน้องแพนด้าและท่านjakamornมากครับ...SSY
SSY (User)
graphgraph

น้องแพนด้าครับพี่เปิดแล้วมีแค่2หน้า ยังขาดหน้าวิธีปิดรูปลอกครับ...SSY
SSY (User)
graphgraph

ขอขอบคุณท่านjakamornมากครับ ได้รับใบต่อB-52Hแล้ววันนี้อุตส่าห์ถ่ายเป็นA3เท่าต้นฉบับตัวจริงให้ด้วย เป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ-ธีระวุฒิ/SSY
SSY (User)
graphgraph

รับทราบครับ
jakamorn (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 192
graphgraph

Re:รบกวนเพื่อนๆช่วยหาใบต่อ3ลำนี้ให้หน่อยครับยังรอYB-49อยู่นะครับ. 1 ปี, 7 Months ago  
ได้ครบแล้ว ขอขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ...SSY
SSY (User)
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2016/09/25 02:30 โดย SSY.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.