ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

มีสมาชิกท่านใดรับออกแบบเรือไม้บ้างไหมครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: มีสมาชิกท่านใดรับออกแบบเรือไม้บ้างไหมครับ
มีสมาชิกท่านใดรับออกแบบเรือไม้บ้างไหมครับ 3 Years, 1 เดือน ago  
นอกเรื่องโมเดลนิดนึงครับ พอดีต้องการหาผู้ออกแบบเรือไม้ใช้สำหรับทำเป็นเรืออาหารสำหรับร้านอาหารเพื่อล่องแม่น้ำเจ้าพระยาขนาดจุผู้โดยสารได้ประมาณ 60 ท่าน พร้อมครัวและห้องน้ำ และส่วนประกอบอื่นๆที่จำเป็น

สามารถ แจ้งข่าวได้เลยนะ
ขอบคุณครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4076
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:มีสมาชิกท่านใดรับออกแบบเรือไม้บ้างไหมครับ 3 Years, 1 เดือน ago  
สวัสดีครับ

ตามข้อมูลที่ให้มา ค่อนข้างกว้างไปหน่อยครับ
เรือไม้ สำหรับ หกสิบคน รวมคนประจำเรือ และพนักงานบริการต่างๆ เจ็ดสิบบวกครับ

เรือในธุรกิจอย่างนี้ ไม่เล็กนะครับ เอามาใช้ในเจ้าพระยา ช่วงไหนครับ ต้องการความเร็วเท่าไรครับ ข้อจำกัดของเรือไม้คือ ถ้ากว้างxยาวมากๆ
ราคาจะสูงมากและไม้ก็หายากมากๆ แต่ก็มีแถว อยุธยายังมีคนทำเรือไม้อยู่ แต่ถ้าขนาดที่ว่ามา
คงยากหน่อยครับ รายละเอียดเยอะครับ ถ้ายังไงลองมาคุยกันครับ พอจะแนะนำได้พอสมควร

ส่วนการออกแบบเรือ ก็แนะนำคนทำให้ได้ครับ
แต่ผมตอนนี้ ปลดระวางตัวเองแล้วครับ แต่ยินดีช่วยครับ
RAVIN (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 34
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:มีสมาชิกท่านใดรับออกแบบเรือไม้บ้างไหมครับ 3 Years, 1 เดือน ago  
ขอบคุณมากครับ

ผมเคยแนะนำลูกค้าไปว่าแถวอยุธยามีขายเรือเก่าอยู่บ้าง แต่คงต้องเอามาดัดแปลง แต่เท่าที่คุย เหมือนเขาอยากหาคนออกแบบใหม่เลย เพราะน่าจะได้อย่างที่ต้องการ และมีความปลอดภัยมากกว่าครับ (เรื่องความปลอดภัย ผมเห็นด้วยอย่างมาก) เรื่องความเร็วเรือ คงไม่มากครับ เพราะเป็นเรือสำหรับทานอาหาร และด้วยเป็นเรือไม่ใหญ่มาก ก็น่าจะค่อยๆไปครับ

ยังไงรบกวนขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ

ขอบคุณครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4076
graph

ราวิน 0879262908 ครับ
ยินดีให้คำปรึกษาครับ
RAVIN (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 34
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.