ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามเรื่องสายสลิงเรือครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามเรื่องสายสลิงเรือครับ
สอบถามเรื่องสายสลิงเรือครับ 3 Years ago  
คือจะหาเอ็นตกปลามาใช้ครับ อยากจะรู้ขนาดหน้าตัดที่เหมาะสมสำหรับเรือขนาด 1/700 รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
s0014310 (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 6
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: สอบถามเรื่องสายสลิงเรือครับ 3 Years ago  
1:700 ใช้ขนาด 20 denier จะเหมาะครับ เล็กมากๆ

มียี่ห้อนี้ทำมาขาย 45 เมตร 150 หลา รวมส่งน่าจะประมาณ 500 ก็คงใช้กันเหลือเฟือ
www.hobbyeasy.com/en/data/rmwie6n91dn9eai6slts.html

กับอีกอันคือ Uni Caenis 20 denier Thread
เมืองนอกคงไม่ถึง 100 บาท 200หลา ใช้กันยันแก่เฒ่าก็ไม่มีวันหมด ต้องหาสั่งเอาตาม ebay หลายปีก่อนในบอร์ดนี้เคยรวมกันสั่งเหมือนกัน คิดว่ายังไม่มีใครใช้หมดม้วนได้

www.flytyingshop.co.uk/product-p/unicaenis.htm
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/07/27 10:37 โดย non.
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.