ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ
รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
รบกวนเพื่อนๆไม่ทราบท่านใดพอมีหรือสามารถหาใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 WW II IJN Akagi Aircraft Carrier Flight Deck(for Fujimi430287) บ้างครับ ชุดนี้ผมสั่งมาพร้อมเรือจาก Hobbyeasy แต่เปิดข้างในไม่เจอใบต่อติดต่อทางร้าน หรือทาง flyhawk ไปแล้วก็ยังไม่มีอีเมลล์ตอบกลับมาเลยจะดำน้ำเองก็กลัวต่อผิดต่อถูกรบกวนด้วยนะครับ
mommam (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 4
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/09/20 22:50 โดย mommam.
The administrator has disabled public write access.

Re: รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
ชุดนี้ไม่มีเลย

ยังไงส่งเมลไปทาง Flyhawk อ่ะครับ ผมก็เคยขอเขา ตอนนั้นผมทำหายก็ขอไฟล์ PDF เขามา เขาก็ส่งให้ครับ

Hobbyeasy เขาจะช่วยอะไรไม่ได้ในเรื่องนี้
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
ไม่ทราบส่งไปที่อีเมลล์ไหนหนะครับ ผมส่งไปที่อีเมลล์นี้ อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน ยังไม่เห็นตอบอะไรกลับมาเลย
graphgraph

ครับ เมลนั้นละครับ รอ 2-3 วัน ไม่ต่อก็ลองส่งไปอีกครับ
ไม่ก็ลอง Facebook Flyhawk model China แต่อันนี้ก็ไม่เห้ฯอัพเดทเพจเท่าไรนะ

เดี๋ญวจะลองถามคนอื่นที่อาจจะมีชุดนี้อีกทางครับ
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph

ขอบคุณมากครับ
graphgraph

Re:รบกวนขอใบต่อชุด PE Flyhawk FH 700211 ครับ 2 Years, 1 เดือน ago  
มาอับเดดข้อมูลครับ ตอนนี้ได้รับใบต่อจาก Flyhawk Model เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2016/09/23 04:36 โดย mommam.

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.