ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

พอมีใครทราบชื่อเรือนี่บ้างไหมครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: พอมีใครทราบชื่อเรือนี่บ้างไหมครับ
พอมีใครทราบชื่อเรือนี่บ้างไหมครับ 2 Years, 8 Months ago  

มันมีแต่ภาษาจีนเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4057
graph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:พอมีใครทราบชื่อเรือนี่บ้างไหมครับ 2 Years, 8 Months ago  
เรือพิฆาตชั้น Anshan 104 Taiyuan ชื่อเดิมคือ Retivy อดีตคือเรือรัสเซียชั้น Gnevny ที่จีนซื้อมาตอนปี 1950
Lynx (User)
ประกาศ: 488
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:พอมีใครทราบชื่อเรือนี่บ้างไหมครับ 2 Years, 8 Months ago  
ขอบคุณมากครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4057
graph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user

Lynx wrote:
เรือพิฆาตชั้น Anshan 104 Taiyuan ชื่อเดิมคือ Retivy อดีตคือเรือรัสเซียชั้น Gnevny ที่จีนซื้อมาตอนปี 1950
สุดยอดเลยครับน้าลิงซ์ (ผู้บัญชาการกองเรือทะเลจีนใต้)
sunny k (User)
ประกาศ: 1553
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/10/01 06:42 โดย sunny k.

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.