ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya ครับ
รบกวนใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya ครับ 2 Months, 3 Weeks ago  
พี่ๆ ท่านใด พอมีใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya รหัส 31214 บ้างมั้ยครับ
ได้มือสองมา ของไม่ครบ และไม่มีใบต่อครับ
ได้มาราคา 100 บาท ขาดชิ้นส่วนไปหลายชิ้น ว่าจะลองประยุกต์ดูสักหน่อย
รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Forester (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 16
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya ครับ 1 เดือน, 2 Weeks ago  
ผมมี Zuikaku (Pearl Harbor Attack) 1/700 Tamiya รหัสกล่อง 31223 น่าจะใช้กันได้ ถ้าต้องการ ผมขอที่อยู่แล้วจะถ่ายเอกสารส่งไปให้ครับ
Nui (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 36
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนใบต่อ Zuikaku 1/700 tamiya ครับ 1 เดือน, 2 Weeks ago  
ขอบคุณมากๆครับ
ถ้าไม่เป็นการรบกวน ถ่ายรูปส่งเป็น file ก็ได้ครับ ได้ไม่เสียค่าใช่จ่ายในการส่งครับ
e-mail : อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน
ขอบคุณอีกครั้งครับ
Forester (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 16
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.