ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ
ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ 4 Months, 3 Weeks ago  
ไม่ได้ทำโมเดลมาเป็นปีแล้ว คิดถึงมาก เลยว่าจะต่อเรือดำน้ำญี่ปุ่น I-15, I-46, I-361, กับ I-171 เป็น water line น่าจะเสร็จเร็วดี แต่พอมันแบนๆ วางคงน่าเกลี่ยด เลยว่าจะทำ Diorama ดูครับ

พอจะมีรูปตัวอย่างให้ศึกษาบ้างไหมครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4078
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ 4 Months, 3 Weeks ago  
tsuksapan.com/ProductL.php?pid1=103&pid2=248&pid3=809
ใช้แผ่นน้ำพลาสติกจำลอง สะดวกดีครับ
GUNNER (User)
ประกาศ: 641
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ 4 Months, 3 Weeks ago  
ขอบคุณครับพี่ มีซื้อเตรียมไว้แล้วครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph

Re:ขอรูปตัวอย่าง diorama เรือดำน้ำ 1:700 (water line) ครับ 4 Months, 2 Weeks ago  
งานสวยๆ ครับ
sentinal71 (User)
ประกาศ: 467
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.