ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

UNYO 1:700
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: UNYO 1:700
UNYO 1:700 9 Years, 2 Months ago  
รายงานความคืบหน้ากันหน่อย เรือบินเสร็จแล้ว
อาตมา (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1597
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:UNYO 1:700 9 Years, 2 Months ago  
อีกรูปนะ ของจริงไม่ใช้ฝูงนี้นะครับ แต่สีนี้จะตัดกับลายพรางของดาดฟ้าดีครับ ก็เลยทำสีนี้ออกมา ฮิๆ
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:UNYO 1:700 9 Years, 2 Months ago  
พยายามให้สำเร็จก่อน สงกราณ์ครับ เหลือติดตั้งปืน กับเสาต่างครับ แล้วจะมารายงานต่อครับ
graphgraph

หุ หุ ใกล้เสร็จแล้วสิเนี๊ยะ ลำนี้ทาเนี๊ยบมากๆ เลยอ่ะครับ

ตาบอย ตรงดาดฟ้าลานบินตรงเครื่องจอดน่ะ แวะมาเอาชุดเวทเธอริ่งทามิย่าที่โรงเรียน มาปัด ๆ ตรงดาดฟ้า คลุมโทนเป็นรอยยางหน่อยก็น่าจะสวยขึ้นนะครับผมว่า

... ไม่ใช่ติดกาวเครื่องบินไปแล้วล่ะ !
ครูชนบท (Moderator)
Moderator
ประกาศ: 2570
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2010/04/05 20:03 โดย ครูชนบท.

ไปด้านบนPage: 1
ผู้ดูแล: ครูชนบท
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.