ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ถามเรื่อง Kubelwagen ครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ถามเรื่อง Kubelwagen ครับ
Re:ถามเรื่อง Kubelwagen ครับ 5 Years, 5 Months ago  
จานกลมๆไม่รู้ครับ แต่ที่ฝากระโปรงโหนกๆนี่น่าจะเป็นรุ่น Wood Gas Generator คับ

mokeii (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 28
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ถามเรื่อง Kubelwagen ครับ 5 Years, 5 Months ago  
ขอบคุณทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ ....
แหม ... ผ้าอะเนกประสงค์จริงๆ เลยครับ
ส่วน.... เจ้า Kubel รุ่นหน้ามนนี่รอแล้วรอเล่าให้เป็นกล่องสำเร็จรูป แต่ไม่มี
ใครใส่กล่องมาขายเสียทีครับ .....
ปล. น้ำมันแพงๆ แบบนี้ ขับเจ้านี่มาทำงานก็คงจะดีนะครับ .... เอ้า ! ตื่นๆ ๆ
W.Dusit (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 575
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ขอบคุณทุกๆท่านเลย เห็นแล้วอยากทำ series ของรถรุ่นนี้เลย
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4076
graph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.