ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ
ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
ทำแต่เรือครับต้องมาต้านกองเรือด้วยรถถังครับบบยังไม่เสร็จหรอกครับแค่พ่นลายกะติดดีคอลครับรอทำสีจุดเล็กๆน้อยๆครับ
ตัวโมได้มาจากคุณ merlin ทำป้อมใหม่เกือบหมดเพื่อความมันสสส มาลองทายดูครับว่าทำลายอ่ะไรครับบตอบถูกไม่มีอะไรให้นะครับ
ตอนนี้คือลง putty กันมันแล้วค่อยขัดออกเอาไฟบางจุดออกเพื่อให้คล้องจองกับลายนี้ครับบ

ลองทายลายครับ

HansVonGrobel (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 477
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/08/29 12:28 โดย HansVonGrobel.
The administrator has disabled public write access.

Re: ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
รอชมครับ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3252
graphgraph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

เสร็จแล้ววว ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
เรียบร้อยล่ะครับ

ติชมตามสบายครับบ
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/08/31 01:08 โดย HansVonGrobel.

Re: เสร็จแล้ววว ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
แปลกตาดีครับ รถถังสมัยใหม่ ในลาย/เครื่องหมายเยอรมันยุคสงครามโลก
non (User)
ประกาศ: 2292
graphgraph

Re: เสร็จแล้ววว ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
ทำงานได้เร็วและงามมากครับ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3252
graphgraph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user

Zero95 wrote:
ทำงานได้เร็วและงามมากครับ
ที่เร็วคือเค้าทำมาบ้างแล้วอ่ะครับ
graphgraph

Re:ไม่ลำเอียงห้องเรือครับบบ t-72 ลายเลอะๆเทอะๆมั่วๆครับบ 3 Years, 1 เดือน ago  
ทำเป็นตัว German capture เลยเหรอครับ
panzeriv
panzeriv (User)
ประกาศ: 544
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.