ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Jagdpanzer 38(t) "hetzer" Late Version
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: Jagdpanzer 38(t) "hetzer" Late Version
Re:Jagdpanzer 38(t) "hetzer" Late Version 1 ปี, 3 Months ago  
huatoz wrote:
พรางสามสีสวยงาม Weatheringแจ่มแจ๋วกำลังดี แต่ที่ทึ่งก็คือลายจุดนี่จิ้มเข้าไปได้ยังไงครับเนี่ยปวดตาแย่เลย

ผมชอบเจ้านี่มากในhuatoz นี่เพิ่งได้เห็นว่าไอ้กล้องเล็งเขาติดกันตรงไหนก็วันนี้ล่ะครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณท่าน huatoz ครับ จิ้มกันเมื่อยมือละครับ
แต่อย่างที่ผมบอกนะครับ ผมจิ้มมันส์มือไปหน่อย
เกมนี้ผมก็เล่นอยู่เหมือนกันครับ ยิงหนักใช้ได้เลยครับเจ้าตัวนี้
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3203
graphgraph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/11/11 02:39 โดย Zero95.
The administrator has disabled public write access.

Re:Jagdpanzer 38(t) "hetzer" Late Version 9 Months ago  
สวยงามครับท่าน zero95 ลายพรางแบบนี้ ในบ้านเราไม่ค่อยมีคนทำเลยครับ รึมีแต่ผมไม่ค่อยเคยเห็นมั้งครับ
panzeriv
panzeriv (User)
ประกาศ: 544
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Jagdpanzer 38(t) 9 Months ago  
panzeriv wrote:
สวยงามครับท่าน zero95 ลายพรางแบบนี้ ในบ้านเราไม่ค่อยมีคนทำเลยครับ รึมีแต่ผมไม่ค่อยเคยเห็นมั้งครับ
panzeriv

ขอบคุณท่าน panzeriv ครับ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3203
graphgraph
ผู้ใช้ออนไลน์ขณะนี้ Click here to see the profile of this user

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.