ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

m2a2 bradley 1/35 tamiya
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: m2a2 bradley 1/35 tamiya
m2a2 bradley 1/35 tamiya 1 ปี ago  
เสร็จเมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาครับ เป็นรุ่นเก่า สีป๋องครับ เฟดสี ชิปเล็กน้อย ยิ่งอากาศร้อนๆแดดจัดแบบนี้สีแห้งไวดีครับ ช่วงนี้คงจะมีมาให้ชมได้อีกสองสามตัวครับ ฝากให้ดู และติชมตัวนึงก่อน ขอบคุณครับ
excho1 (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 260
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/04/23 01:39 โดย excho1.
The administrator has disabled public write access.

Re: m2a2 bradley 1/35 tamiya 1 ปี ago  
สวยงามเลยครับ
ผมว่าถ้าเพิ่มคราบฝุ่นหรือดินที่ช่วงล่าง ล้อ สายพาน
จะยิ่งงามเลยรนับ
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3218
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:m2a2 bradley 1/35 tamiya 1 ปี ago  
สวยงามครับ

Tidthom (User)
ประกาศ: 1967
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

Re:m2a2 bradley 1/35 tamiya 1 ปี ago  
สวยงามครับ รอบถลอกด้านข้างสวยดีครับ
ช่องตาเรือที่เป็นสีต่างๆ อันนี้ตามแบบตัวจริงเลยรึครับ .... พอดีคนยุค WW II ไม่รู้ ไม่ทันรุ่นนี้ครับ

ขอบคุณครับ
กำลังปั่นงานอยู่เช่นกันครับ ช่วงนี้ แลดูเงียบๆ กันครับ สงสัยเพลียเล่นน้ำสงกรานต์กัน
W.Dusit (User)
ประกาศ: 575
graphgraph

สวยงามมากเลยครับ คราบถลอกกำลังดีครับ ตามที่พี่ zero95 แนะนำเลยครับเพิ่มฝุ่นอีกนิด ส่วนด้านบนป้อมปืนมี wash คราบขาวๆด้วยใช่มั้ยครับ ด้านล่างทำคราบขาวๆเพิ่มน้ำหนักอีกนิดโอเคเลยครับ สีกระป๋องทำได้ขนาดนี้สุดยอดครับ

moloko (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 61
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.