ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนผู้รู้รุ่นปืนตามรูปครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนผู้รู้รุ่นปืนตามรูปครับ
รบกวนผู้รู้รุ่นปืนตามรูปครับ 1 ปี, 3 Months ago  
พอดีมีชิ้นส่วนปืนใหญ่อยู่ อยากทราบว่าเป็นปืนรุ่นอะไร ของประเทศไหน และถ้าทราบยี่ห้อโมเดลด้วยจะยิ่งดีใหญ่เลยครับ

ช่วงล่าง

ขอบคุณมากๆครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4014
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนผู้รู้รุ่นปืนตามรูปครับ 1 ปี, 3 Months ago  
ผมดูจากรูปใกล้เคียง ลองเทียบดูก่อนนะครับ
me_109 (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 56
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2017/04/25 00:51 โดย me_109.
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนผู้รู้รุ่นปืนตามรูปครับ 1 ปี, 3 Months ago  
ขอบคุณครับ รวดเร็วจริงๆ คิดว่าน่าจะใช่ครับ ทรงไกล้เคียงกันมากๆ
graph

ท่านอาจารย์ชมนะครับ ว่าเป็นยี่ห้อไหน
SSY (User)
ประกาศ: 2578
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2017/04/25 07:38 โดย SSY.

ขอบคุณครับพี่ ชัดเจนเลยทีนี้
graph

ปืน 6 pdr. นี่ ได้มาจากร้าน Modelworld เป็นยี่ห้อ Zveda ครับrพลาสติกสีกากี.... แต่เดาว่าในกล่องคงจะเหมือน Italeri ครับ

www.hattons.co.uk/189732/Zvezda_Z3518_U_British_Anti_Tank_Gun_QF_6_pdr_Mk_II_Pre_owned_imperfect_box/StockDetail.aspx

ส่วนของ Tamiya เหมือนจะสวยกว่าครับ แต่หาซื้อไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ
W.Dusit (User)
ประกาศ: 575
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.