ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Dai-Nippon Teikoku Rikugun Type 94 - "TK" Late (FineMolds)
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: Dai-Nippon Teikoku Rikugun Type 94 - "TK" Late (FineMolds)
Re:Dai-Nippon Teikoku Rikugun Type 94 - "TK" Late (FineMolds) 1 ปี ago  
งานของเจ้านี้เขาทำรายละเอียดได้ดีสมชื่อจริงๆ แล้วงานก็ออกมาสวยดูเท่ห์แบบเล็กๆดีด้วยครับ ส่วนเนื้อหาอ่านเพลินและได้ความรู้ในประวัติศาสตร์ของรถถังจิ๋วของญี่ปุ่นที่ไม่ค่อยเห็นข้อมูลมากเหมือนรถเยอรมัน ชอบครับท่าน
coolguy (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1678
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Dai-Nippon Teikoku Rikugun Type 94 - "TK" Late (FineMolds) 1 ปี ago  
ดูโมเดลไปอ่านประวัติไปเพลินเลยครับ ผลงานสวยมากๆครับพี่ W.Dusit

ขอบคุณครับท่าน moloko .... สีอย่างที่แจ้งไปครับ สีเพี้ยน อ่อนไปครับ และคราบไคลต่างๆ น้อย /ทำไม่สวย ยิ่งพอแพ่นเคลียร์ยิ่งมองไม่เห็น โรงงานนี้ทำคราบไม่ผ่านมาตรฐานครับ แก้ไม่หายสักที

งานของเจ้านี้เขาทำรายละเอียดได้ดีสมชื่อจริงๆ แล้วงานก็ออกมาสวยดูเท่ห์แบบเล็กๆดีด้วยครับ ส่วนเนื้อหาอ่านเพลินและได้ความรู้ในประวัติศาสตร์ของรถถังจิ๋วของญี่ปุ่นที่ไม่ค่อยเห็นข้อมูลมากเหมือนรถเยอรมัน ชอบครับท่าน

ที่ท่าน coolguy กล่าวมาถูกต้องทุกประการครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมชม
W.Dusit (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 575
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.