ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

M3 Bradley Cavalry Fighting Vehicle : LEE
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: M3 Bradley Cavalry Fighting Vehicle : LEE
Re:M3 Bradley Cavalry Fighting Vehicle : LEE 9 Months, 3 Weeks ago  
ชมผลงานของท่าน W.Dusit ไป อ่านไป แอบอมยิ้มไปด้วยครับ สุขจริงๆ
GUNNER (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 620
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:M3 Bradley Cavalry Fighting Vehicle : LEE 9 Months, 3 Weeks ago  
ท่าน W.Dusit เล่าประวัติโมได้น่าสนใจ และประวัติการเล่นโมของท่านสนุกไม่แพ้กันเลยครับ

แต่ละท่านคงมีประวัติการเริ่มเล่นโมคล้ายๆกันนะครับ

กว่าจะได้มา ต้องอดมื้อกินสองมื้อตลอด พอได้มาต้องหลบๆซ่อนๆ

สำหรับผมเป็นแบบนี้ตั้งแต่เด็กยันแก่เลย อิอิ

โมยี่ห้อนี้ต่อออกมาเป็นตัว สวยขนาดนี้ ตาเดชเคารวะ 1 จอก(เหล้าแพงมีงบแค่จอกเดียวจ้ะ)

ขอบตุณท่าน W.Dusit ที่ลงผลงานงามๆมาให้ชมเรื่อยๆครับ

ป.ล. ตาเดชรอท่าน W.Dusit มากินลาบด้วยนะครับ(หลอกมาเลี้ยงลาบ อิอิ)
ตาเดช (User)
ประกาศ: 646
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

อ่านเพลินแล้วนึกถึงวัยเด็กสมัยต่อโมตัวแรกเลยครับ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3231
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.