ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Ghost โดย Masaki1
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: Ghost โดย Masaki1
Re:Ghost โดย Masaki1 7 Years, 11 Months ago  
Masaki1 wrote:
thiwaphanp - เป็นลมก่อน 100% ครับ อิอิ
Tidthom - สงสัยเป็นฝาแฝดครับ อิอิ อยากไปเหมือนกันครับ จะพยายามหาเวลาไปให้ได้น่ะครับ เผื่อจะเอาฟิกเก่าๆไป
ให้ชมกันบ้างครับ

คร้าบท่าน misaki ว่าเ้เต่เสื้อนี่สั่งตัดหรอครับ เหมือนมากกก
thiwaphanp (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 116
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Ghost โดย Masaki1 7 Years, 10 Months ago  
มันเป้นเสื้อก๊อบจากจีนน่ะครับ แต่ก๊อบเกรดเอ ปกติของจริง ที่โกสจริงๆจะเป้นเสื้อ tad gear น่ะครับ จะมีซิบตรงแขน หลายจุด อันนี้แค่คล้ายๆน่ะครับ เป็นเสื้อที่ทหารมะกันใส่กันลม ฝน หนาว ของจีนก็ทำมากันฝนได้นิดหน่อย แต่กันลมโคตะระดีเลยครับ ลมไม่เข้าแม้แต่น้อย ตอนซื้อคนขายก็บอกผมอยู่ว่าพวกนายทหารชอบซื้อไปใส่จ๊อกกิ้ง มันเรียกเหงื่อดี ผมก็ไม่ได้เอะใจ พึ่งมารู้และเข้าใจก็เมื่อได้ลองกับตัวเองนี่ละครับ
Masaki1 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 402
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.
http:/ton-modeller-thailand.blogspot.com

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.