ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ
มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ 7 Years, 5 Months ago  
คือผมเล่นAK Tactical ตัวท้ายเต็ม แล้วอยากจะเปลี่ยนไปใส่พานท้ายแบบM4ไม่ทราบว่าราคาโดยประมาณสักเท่าไหร่ รู้คร่าวๆว่าต้องเปลี่ยนแกนพานท้ายและพานท้ายด้วย
ToonJa (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 189
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
เพศ: ชาย toonja20th toonja1990@hotmail.com วันเกิด: 06/06
The administrator has disabled public write access.

Re:มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ 7 Years, 5 Months ago  
ลองเข้าไปถามเว็บนี้ดูครับ www.siambbgun.com/board/index.php
Mr.Sunday (User)
ประกาศ: 160
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ 7 Years, 5 Months ago  
เอ เปลี่ยนท้าย AK เป็น M4 ไม่น่าจะได้นพครับเพราะเกียร์บ๊อก AK เป็นเวอร์ชั่น 3 M 4 เวอร์ชั่น 2 ไม่มีรูยึดท้ายเบริ่งใส่แกนท้ายคงลำบาก ดัดแปลงแล้วอาจไม่สวยนะครับ
ปีศาจสุราพ่าย (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 26
graphgraph

Re:มีใครเป็นคอAKมั่งครับปรึกษาหน่อยครับ 6 Years, 7 Months ago  
อืมครับ เป็นกรณีที่เเปลกครับ เพราะไม่เคยมีใครทำมาก่อนถ้าจะทำอย่างนั้น คงเป็นปืน custom เเล้วละครับ เเต่ตองระวังเวลาไปลงสนามจะเป็นเป้านะครับ เพราะปืนเด่น
Thanapon (User)
ประกาศ: 223
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.