ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE
รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE 6 Years, 3 Months ago  
สวัสดีครับเพื่อนๆๆ thaimsot วันนี้เอาพลงานแนวรถออกมามั่งหมุนเวียนทำไป งานตัวนี้เป็นของ revell
เป็นโมเก่าที่ออกมานานแล้ว ลายละเอียดก็ไม่ค่อยเท่าไรตามประสาของ revell ละครับ จะเป็นไงลองรับ
ชมกันดูนะครับ
teezaza (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 268
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/03/24 06:30 โดย teezaza.
The administrator has disabled public write access.

Re:รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE 6 Years, 3 Months ago  
เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง ชอบสุดๆครับ นานๆจะได้เห็นงานเท่ๆแบบนี้ซักครัง เอามาโชว์อีกนะครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4057
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE 6 Years, 3 Months ago  
สวยสุด ๆ เลยคร๊าบบบบบ
ชอบสีโครเมี่ยมมั่กกก ๆ คร๊าบบบบ เหมือนจิงจิ๊งงงงงงงงงง
ทำไงอ่ะคร๊าบบบ อยากทำได้บ้างจุงงงงง
Furious Dragon (User)
ประกาศ: 463
graphgraph

อยากเห็น Bat Boat ด้วยครับ ชอบงานแปลกๆแบบนี้ครับ
sunny k
sunny k (User)
ประกาศ: 1553
graphgraph

Re:รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE 6 Years, 2 Months ago  
เท่มากครับ
acworm (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 59
graphgraph

Re:รถแห่งรัตติกาล BATMOBILE 6 Years, 2 Months ago  
สวยมากชอบๆ ส่งมาเก็บที่นี่เลยนะ
popui (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 106
graphgraph

popui wrote:
สวยมากชอบๆ ส่งมาเก็บที่นี่เลยนะ

ขอบคุณครับพี่ป๊อบ เดียวให้บินไปจอดถึงบ้านเลยครับ สบายดีนะครับพี่ ว่างๆก็เอารถงามๆ
ออกมาให้น้องได้ชมงานอลังกาลงานสร้างกันอีกนร้าครับ
teezaza (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 268
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.