ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005
R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005 8 Years, 8 Months ago  
ฝากผลงานล่าสุด ไว้อีกหนึงผลงานด้วยนะครับ รถคันนี้เป็นจินตนาการของผมเองนะครับ รถจริงๆ ไม่มี เป็นโปรเจคยาวๆ ของผมที่จะทำไดโอสนามแข่งขันนี้ จึงทำรถให้ให้เสร็จทั้งหมดก่อน ถ้าเสร็จทั้งหมดแล้วจะนำมาลงทีเดียวเลยนะครับ(ประมาณ 20 คัน)

โมเดล 1/24 - ทามิย่า
สี - Ts-26 ขาว + Ts-65 เคลียร์มุก
ดีคอลข้างรถ - ทำเอง
ภายใน - เดิมๆ + ใส่โลบาร์นิดหน่อย

ติได้เต็มที่นะครับ

ปล.ส่วนที่เลอะๆ (มาดูภาพที่ถ่ายถึงเห็น...อิอิ)สีดำตรงกระจกมองข้างหรือที่อื่นๆ ปัจจุบันเช็ดออกหมดแล้วนะครับ แต่ไม่ได้ถ่ายภาพไว้
jimmy (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 16
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005 8 Years, 8 Months ago  
สวยเนียนคับ ชอบลายเป็นพิเศษ ลายสวยดีอ่ะ
MoDel_Thailand (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 851
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005 8 Years, 8 Months ago  
สวยเนียนๆครับ เอาใจช่วยโครงการไดโอรถแข่ง 20 คันนะครับ (มันคงจะใหญ่มากๆทีเดียว )
moo_o (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 176
graphgraph

Re:R34 รถตรวจสนาม Monte carlo 2005 8 Years, 8 Months ago  
ฉากไดโอ 20 คัน นี่ เกิดมายังไม่เคยเห็นเลยครับ.. คงจะได้เห็นกันหล่ะทีนี้..
อยากชม..เร็วๆ จังเลย.. ว่าแต่ตอนนี้คันที่เท่าไหร่แล้วครับ...
num2010 (User)
Moderator
ประกาศ: 986
graphgraph

สวยเนียบ สุดๆ

ปล.รอชม dio ครับ ^^
maytamatsuo (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1547
graphgraph
ถึงฉันจะล้มเหลวในอาชีพนักบิน
แต่ฉันก็มีความสุขดีเหมือนเดิม
[นักบินฝึกหัด สายการบิน ANA ฟุกุโอกะ]

MoDel_Thailand wrote:
สวยเนียนคับ ชอบลายเป็นพิเศษ ลายสวยดีอ่ะ

ขอบคุณครับ

moo_o wrote:
สวยเนียนๆครับ เอาใจช่วยโครงการไดโอรถแข่ง 20 คันนะครับ (มันคงจะใหญ่มากๆทีเดียว )

ขอบคุณครับ เตรียมฐานไม้ไว้แล้วครับ เมตรกว่าๆ ไม่รู้จะหมดหรือป่าว

num2010 wrote:
ฉากไดโอ 20 คัน นี่ เกิดมายังไม่เคยเห็นเลยครับ.. คงจะได้เห็นกันหล่ะทีนี้..
อยากชม..เร็วๆ จังเลย.. ว่าแต่ตอนนี้คันที่เท่าไหร่แล้วครับ...

คันนี้เป็นคันที่ 18 แล้วครับ อีก 2 คันก็ครบล่ะ จริงๆ เป็นโครงการที่คิดไว้นานแล้ว แต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องไดโอ ยังไงรบกวนขอคำแนะนำในอนาคตด้วยนะครับ (คอนเซ็บคือ ลานจอดรถเตรียมเข้าแข่งขัน)

maytamatsuo wrote:
สวยเนียบ สุดๆ

ปล.รอชม dio ครับ ^^

ขอบคุณครับ จะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ มือใหม่สำหรับไดโอจริงๆ ครับ
graphgraph

r34 สวยดี เปิดหวอด้วย

เอาใจช่วยครับ สำหรับ diorama
lilstargene (User)
ประกาศ: 17
graphgraph

lilstargene wrote:
r34 สวยดี เปิดหวอด้วย

เอาใจช่วยครับ สำหรับ diorama

ขอบคุณครับ ไม่ต้องห่วง โทรไปปรึกษาแน่นอน
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.