ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Lotus Type 79 เสร็จแล้วครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: Lotus Type 79 เสร็จแล้วครับ
Lotus Type 79 เสร็จแล้วครับ 8 Years, 9 Months ago  
เอามาลงให้ดูก่อนนะครับ ยังทำไม่เสร็จ โมตัวนี้เป็นของทามิย่าครับ Lotus type 79 แล้วก็ใส่ชุดแต่งตามนี้ครับ
DFV Engine Funnel & Distributor Set
www.hlj.com/product/EJAP828

Lotus 79 Metal Monocoque
www.hlj.com/product/EJAP822

Lotus 79 Exterior & Interior Decor Set
www.hlj.com/product/EJAP830

Lotus Type 79 1978 Photo Etched Parts Set
www.hlj.com/product/TAM12635

เสร็จแล้วครับ รอบนี้พึ่งฉลาดไปซื้อกระดาษโปสเตอร์สีฟ้ามาเป็น background ทำให้ดูดีขึ้นอีกเยอะเลยครับและถ่ายรูปง่ายขึ้นอีกมากครับ มีทำเพิ่มเติมดังนี้ล้อรถไปขัดให้เส้นมันหายไปและให้มันเหมือนวิ่งไปแล้วครับ ใส่สายคันเร่ง และประกอบโครงรถเข้าไปครับ
(ประกอบยากมากต้องข่มขืนไปหลายจุด แต่บางจัดก็ไม่สำเร็จอยู่ดี และคาดว่าคงไม่กล้าถอดออกมาโชว์โครงข้างในแล้วครับ เพราะแกะมามีเฮแน่ครับ....

Rage (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 10
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2010/12/27 11:45 โดย Rage.
The administrator has disabled public write access.

Re:Lotus Type 79 8 Years, 8 Months ago  
โครงสร้างทำได้สวยมากครับ ดูเหมือนของจริงเลย เครื่องยนต์ก็ใส่รายละเอียดได้ยุ่บดี รอชมตอนเสร็จนะครับ
coolguy (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1678
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Lotus Type 79 เสร็จแล้วครับ 8 Years, 5 Months ago  
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ที่ชื่นชอบโมเดลรถมากๆๆๆๆ..หากเดี้ยนทำเสร็จเมื่อไหร่จะนำมาอวดบ้างนะคะ
แดจังกึม (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 17
graphgraph

Re:Lotus Type 79 เสร็จแล้วครับ 8 Years, 5 Months ago  
รายละเอียดสุดยอดไปเลยครับ
ส่วนสีดำของรถแบบเงาวับมันเข้ากับเส้นสีทองที่ตัดกันมากๆ ... จะรอติดตามชมจนเสร็จครับ
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 784
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.