ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Hiace TOT
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: Hiace TOT
Hiace TOT 9 Years, 4 Months ago  
เปลี่ยนบรรยากาศมาดูรถตู้บ้างขอรับ

PIGHAM (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 2
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Hiace TOT 9 Years, 4 Months ago  
ชอบครับชอบ..
เอามาอีกครับ..หลายๆคัน...
เก่ามาจากที่อื่นก็ไม่เป็นไร....จะเก่าจะใหม่..ก็อยากจะชม

ห้องนี้มันเหงาครับ....

ใครมี..ก็เอามาแบ่งๆกันดูมั่งนะครับ....แก้เหงา..
โอ๋61-1 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 381
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Hiace TOT 9 Years, 4 Months ago  
โมเดลแบบนี้ผู้ทำต้องละเอียดมากๆเลย แทบไม่มีตำหนิ ขอนั่งเป็นผู้ชมให้กับห้องนี้ด้วยคนครับ
ฟินิกส์ (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 244
graphgraph

Re:Hiace TOT 9 Years, 3 Months ago  
สวยเหมือนของจริงมากครับ เพิ่งจะเคยเห็นโมเดลรถตัวไทยแบบนี้ ไอเดียน่าสนใจจริงๆ รถตู้รุ่นใหม่ซะด้วย ของอะไรครับ ไม่ค่อยได้ติดตามโมรถเลยไม่รู้ข้อมูล อ้อ,แล้ว"จิตพิสัย"คืออะไรเอ่ย เห็นมีรูปหัวแม่โป้งยกขึ้นกับลง เป็นการให้คะแนนฝีมือรึปล่าวครับ? เลยกดยกนิ้วให้ก่อนโลด
coolguy (User)
ประกาศ: 1678
graphgraph

Re:Hiace TOT 9 Years, 3 Months ago  
จิตพิสัย คือความชอบส่วนตัวครับ.. กดให้ได้วันละ 1 ครั้ง หรือเปล่าไม่แน่ใจนะ
แต่ที่แน่ๆ เจ้าของกระทู้กดให้ตัวเองไม่ได้ครับ...
num2010 (User)
Moderator
ประกาศ: 986
graphgraph

ว้าว ...งามจริงๆ ครับ ...คันนี้ได้ไปวิ่งที่ซีคอนมาแล้วใช่ไหมครับ สวย สมจริงมากเลยครับ
นิดนึงฝากบอก TOT ด้วยครับขอเน็ตเร็วขึ้นอีกนิดนึงได้มั้ย T_T

ปล. จิตพิสัยผมเคยลองกดได้ 6 ชั่วโมงต่อครั้งอ่ะครับ
Tidthom (User)
ประกาศ: 1969
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.