ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB
มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB 6 Years, 11 Months ago  
สวัสดีคับเพื่อนๆ พี่ๆทุกคน วันนี้ผมเอาผลงานโมเดลรถยนต์ที่ทำครั้งแรกมาให้ชมครับ เป็นรถ Mazda Mx-5 NB ของ Aoshima ครับ ตอนทำสีพลาดไปหน่อย แถมตอนทำเสร็จดันเอาแว๊กซ์มาขัดสีรถโดยไม่ได้พ่นเคลียร์ สีเลยถลอกไปส่วนนึงคับ ซึมเลย
ติชมกันได้นะคับผม

บั้นท้ายโฉบเฉี่ยว

ห้องโดยสาร เรียบหรู

ไฟหน้าเป็นรอย T-T

acworm (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 59
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2012/10/20 00:41 โดย acworm.เหตุผล: รูปเกิน
The administrator has disabled public write access.

Re: มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB 6 Years, 10 Months ago  
งานโดยรวมตั้งใจดีมากครับ ชอบภายในครับ เนียนดี งานแรกผมไม่มีพ่นสีนะประกอบเพียวๆเลย แล้วเอามาลุนเล่น หลังจากนั้นใช้เป็นเป้าซ้อมปืนลม กระจุยกระจายสะใจดีแท้หนอ
ปล.อย่าเอาเยี่ยงอย่าง
popui (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 110
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB 6 Years, 10 Months ago  
ขอบคุณมากครับ ดูได้บรรยากาศหนังแอคชั่นดี

ตอนนี้ผมมีแผนจะทำโมตัวใหม่กับ Fiat 500F กะว่าจะลองใช้แอร์บรัชดู เพราะเพิ่งซื้อมา

ประเดิมของใหม่กันเลยทีเดียว ๕๕๕
acworm (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 59
graphgraph

Re:มือใหม่ หัดทำ Mazda Mx-5 NB 6 Years, 10 Months ago  
งามมาก ไม่ธรรมดา
BoomBoom (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 154
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.