ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

U.S.Officers WW.2
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: U.S.Officers WW.2
U.S.Officers WW.2 1 เดือน ago  
สวัสดีครับเพื่อนๆชาว MSOT ทุกท่าน
วันนี้มีงานที่เพิ่งทยอยๆทำจนเสร็จมาให้เพื่อนๆได้รับชม

สำหรับโมเดลเซ็ตนี้เป็นงานของ Miniart รายละเอียดก็สวยดีครับ
ต่อค่อนข้างลงตัว พลาสติกเนื้อนิ่มขัดแต่งงาน แต่ที่ร้ายที่สุดคือ
ส่วนหัวพี่เค้าหล่อมาตะเข็บกลางหน้าเลย

ผมต่อแบบเดิมๆครับ ทำเพิ่มเติมก็แต่เดินร่องต่างๆให้ลึกขึ้น เซาะร่องแขนเสื้อบริเวณข่อมือ
เปลี่ยนหมวกเหล็กไปใช้ของทามิย่า ของเดิมผมมองว่ามันเล็กๆยังไงไม่รู้ดูไม่ค่อยสวย

ตัวสะพายปืนเปลี่ยนปืนไปใช้ของทามิย่า และใส่แว่นให้ตัวพูดวิทยุ

ตัวนี้ต่อแบบเดิมๆเลย

ตัวที่ใส่เสื้อหนังผมปั้นเครื่องหมายยศตรงหน้าหมวกเหล็ก และที่บ่าเพิ่มเติม
ส่วนตัวที่ถือแผนที่ของเดิมเค้าจะหล่อตัวแผนที่ติดมากับมือเลย แต่ในใบต่อ
เค้าก็ให้แผนที่ไว้ตัดมาติด แต่มันดูหนามาก เลยตัดออก เอาแผนที่ที่ให้มา
ไปถ่ายเอกสารแล้วเอามาแปะติดกันเอามาใส่แทน

สำหรับฟิกเซ็ตนี้ก็ทำเตรียมเอาไปใส่ไดโอราม่า
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับชม มีอะไรจะชี้แนะตอชมเชิญได้เลยนะครับ
พบกันใหม่งานหน้า ขอบคุณครับ
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3304
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2019/07/19 04:40 โดย Zero95.
The administrator has disabled public write access.

Re:U.S.Officers WW.2 1 เดือน ago  
ขอชมครับว่าเข็นงานสวยๆออกมาเยอะมากครับ รอดูไดโอต่อไปนะครับ
GUNNER (User)
ประกาศ: 640
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:U.S.Officers WW.2 1 เดือน ago  
แสงเงาสวยมากๆครับ
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4076
graph

GUNNER wrote:
ขอชมครับว่าเข็นงานสวยๆออกมาเยอะมากครับ รอดูไดโอต่อไปนะครับ
ขอบคุณครับพี่ GUNNER

นรินทร์ wrote:
แสงเงาสวยมากๆครับ
ขอบคุณครับ อ.นรินทร์
Zero95 (User)
ประกาศ: 3304
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2019/07/22 13:41 โดย Zero95.

Re:U.S.Officers WW.2 6 Days, 17 Hours ago  
สวยงามครับ
Tidthom (User)
ประกาศ: 1969
graphgraph
รู้จักพอ ก่อสุข ทุกสถาน

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.