ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

กิจกรรมดังสนั่น(อย่าให้เงียบ)ปิดกิจกรรม
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1...345678910
TOPIC: กิจกรรมดังสนั่น(อย่าให้เงียบ)ปิดกิจกรรม
Re:กิจกรรมดังสนั่น(อย่าให้เงียบ)ประกาศครั้งที่ 3 เหลือเวลาอีก 2วัน 3 Years, 9 Months ago  
เสนอว่า ให้จบกิจกรรมนี้เลยครับ แล้วตั้งกิจกรรมใหม่ จะได้คึกคักต่อเนื่องครับ
ส่วนรางวัล จะมอบเลย หรือว่ารอบนี้โหวตเก็บคะแนนไปก่อน แล้วก็จัด กิจกรรมดังสนั่น 2 3 4 ไปจนสิ้นปี เอาคะแนนมารวมกันค่อยมอบถ้วยก็ได้ครับ แข่งแบบทัวร์นาเม้น 55
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:กิจกรรมดังสนั่น(อย่าให้เงียบ)ประกาศครั้งที่ 3 สรุปผู้ส่งผลงาน 3 Years, 9 Months ago  
ผมขอสรุปปิดรับส่งผลงานเลยละกันครับ เริ่มลงคะแนนกันได้เลยครับ ส่วนกิจกรรมครั้งต่อไปค่อยคิดกันใหม่นะครับ
GUNNER (User)
ประกาศ: 632
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:กิจกรรมดังสนั่น(อย่าให้เงียบ)ปิดกิจกรรม 3 Years, 9 Months ago  
การจัดกิจกรรมในครั้งนี้ วัตถุประสงค์เพียงเพื่อต้องการให้ห้อง Diorama ไม่เงียบเหงา เพราะการทำไดโอฯเป็นงานที่ต้องใช้เวลามากนานๆจะมีงานเข้ามาให้ชมสักครั้ง และผลงานที่ผู้ร่วมกิจกรรมส่งมาในครั้งนี้เต็มไปด้วยคุณภาพและจินตนาการ แม้ว่าผลงานอาจจะน้อยไปหน่อย และหวังว่าคงเป็นแรงบันดาลใจให้เพื่อนๆทำผลงานออกมากันมากๆในโอกาสต่อไป สุดท้ายนี้ขอขอบคุณผู้ที่ส่งผลงานทุกท่าน เพื่อนๆที่เข้ามาโหวต เพื่อนๆที่เข้ามาชมและที่ขาดไม่ได้ขอขอบคุณท่านเจ้าบ้านที่เอื้อเฟื้อพื้นที่จัดกิจกรรมในครั้งนี้ หากท่านใดมีความเห็นเพิ่มเติมชี้แนะเชิญได้เลยครับ
GUNNER (User)
ประกาศ: 632
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1...345678910
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.