ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

Tench ,Eastern front
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: Tench ,Eastern front
Tench ,Eastern front 6 Months, 3 Weeks ago  
สวัสดีครับเพื่อนชาว MSOT
วันนี้ขอเอางานวิทเน็ทเล็กๆที่เพิ่งทำเสร็จมาให้รับชมกันอีกครั้งครับ

โมที่ใช้ในการทำงานครั้งนี้ครับ เป็นชุดที่ออกมานานมากแล้วครับ

ผมต่อแบบเดิมๆ มีการย้ำร่องให้ลึกขึ้นและก็เซาะร่องตรงข้อมือ
ลายพลางแบบ Splinter เป็นครั้งแรกของผมกับการทำเลยครับ

ตัวฐานผมใช้โฟมเช่นเดิมครับ และใช้ไม้บาซ่าทำผนังกันดินและลัง
หาข้าวของมาใส่เพื่อให้ดูมีเรื่อวราวเพิ่มขึ้น ก็เก็บเอาของเก่าๆที่มีอยู่มาใช้ละครับ

มีอะไรที่จะชี้แนะ ติชม เชิญได้เต็มที่เลยนะครับ
ขอบคุณทุกๆท่านที่มารับชม พบกันใหม่งานหน้าครับ
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3308
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2019/02/28 12:33 โดย Zero95.
The administrator has disabled public write access.

Re:Tench ,Eastern front 1 เดือน, 2 Weeks ago  
เป็น diorama เล็กๆที่ดูมีเรื่องราวดีครับ คงโทรหาแฟน (มีขวดเหล้า กำลังกรึ่มๆ)
นรินทร์ (User)
ประกาศ: 4078
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:Tench ,Eastern front 1 เดือน, 2 Weeks ago  
นรินทร์ wrote:
เป็น diorama เล็กๆที่ดูมีเรื่องราวดีครับ คงโทรหาแฟน (มีขวดเหล้า กำลังกรึ่มๆ)
ขอบคุณ อ.นรินทร์ ครับ
graphgraph

Re:Tench ,Eastern front 1 สัปดาห์, 5 Days ago  
งามครับ งานเพ้นท์เยี่ยมจริงๆ
deutscheman (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 44
graphgraph

Re:Tench ,Eastern front 1 สัปดาห์, 4 Days ago  
deutscheman wrote:
งามครับ งานเพ้นท์เยี่ยมจริงๆ
ขอบคุณท่าน deutscheman ครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.