ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

เกมส์น่าเล่นเกมส์ใหม่ Shogun TotalWar2
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: เกมส์น่าเล่นเกมส์ใหม่ Shogun TotalWar2
เกมส์น่าเล่นเกมส์ใหม่ Shogun TotalWar2 6 Years, 8 Months ago  
สมัย คามาคุระ

ยุคเซ็นโกคุ

ยุค ปฏิวิติเมจิ
davimaru (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 51
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2011/11/30 10:09 โดย davimaru.
The administrator has disabled public write access.

Re:เกมส์น่าเล่นเกมส์ใหม่ Shogun TotalWar2 6 Years, 8 Months ago  
เกมส์นี้สนุกมากนะครับ
ขนาดผมลองโหลดเดโมมาเล่นดู ยังสนุกเลย
ภาพ กราฟฟิกก็สวยดี
ชอบตอนยิงธนูครับ มันเหมือนจริงมาก
jringjung (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 31
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:เกมส์น่าเล่นเกมส์ใหม่ Shogun TotalWar2 6 Years, 8 Months ago  
jringjung wrote:
ขนาดผมลองโหลดเดโมมาเล่นดู ยังสนุกเลย
ชอบตอนยิงธนูครับ มันเหมือนจริงมาก

ผมเล่นภาค สงครามเซ็นโกคุ และ น๊อคแล้ว ได้เป็นโซกุน ตะกูลโอดะ กราฟฟิค ตอนเรียวทามมันส์สวยมาก
คอมเกือบ เจ๋ง สงสัย อีกสองภาคที่จะออกปีหน้าคงต้อง ซื้อคอมใหม่
davimaru (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 51
graphgraph

davimaru wrote:
jringjung wrote:

ผมเล่นภาค สงครามเซ็นโกคุ และ น๊อคแล้ว ได้เป็นโซกุน ตะกูลโอดะ กราฟฟิค ตอนเรียวทามมันส์สวยมาก
คอมเกือบ เจ๋ง สงสัย อีกสองภาคที่จะออกปีหน้าคงต้อง ซื้อคอมใหม่

คือแบบผมไม่มีตังส์ไปซื้อแผ่นจริงมาเล่นนะครับ เอาเงินไปซื้อโมหมดเลย
ตอนนั้นซื้อแต่ยุคนโปเลียน โททันวอร์แผ่นจริง แต่เคยยืมแผ่นก๊อปมาลงเล่นแล้ว
ลงทั้ง2เกมส์คอมเจ๊งพอดีเลย
jringjung (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 31
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.