ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

RA 5 C Vigilante 1:48 Trumpeter
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: RA 5 C Vigilante 1:48 Trumpeter
RA 5 C Vigilante 1:48 Trumpeter 2 Years, 8 Months ago  
โมตัวนี้กำลังทำครับ ประกอบแล้ว กำลังเตรียมพื้นผิว เอาแบบมอมแมมกันไปเลย พ่นพรีเฉดด้วยดำครับ (ด้วย FB ถูกบล็อค ตามรูปได้เท่านี้ก่อน ไว้ใช้ได้จะมารีรันใหม่ แบบภูธร ไม่มีอุปกรณ์เยอะก็ทำโมสนุกได้ครับ)

ตรงนี้ว่าจะจำลองคราบน้ำทะเลไหลครับ เป็นงัยไม่รู้ครับ ไม่เคยเห็นเหมือนกัน 55

เดี่ยว ขก. (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1047
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/11/27 05:13 โดย เดี่ยว ขก..
The administrator has disabled public write access.

Re:RA 5 C Vigilante 1:48 Trumpeter 2 Years, 8 Months ago  
เริ่มต้นก็ดูสนุกแล้วครับ
ปูเสื่อรอนะครับ
polar_bear (User)
ประกาศ: 812
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:RA 5 C Vigilante 1:48 Trumpeter 2 Years, 8 Months ago  
หลังจากนั้น คิดว่าจะทำเป็นคราบๆ จะให้สีอ่อนกว่าดำแต่เข้มกว่าสีเครื่อง ก็พ่นเทาเข้มนิดนึง เป็นสีกระป๋องเช่นเคยครับ

แยกแอร์อินเทคทำต่างหากครับ เพราะตรงระหว่างกับตัวเครื่องจะทำงานยากๆ

เดี่ยว ขก. (User)
ประกาศ: 1047
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2015/11/27 05:18 โดย เดี่ยว ขก..

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.