ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

F-14A NSAWC 1/48 Hobby Boss
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: F-14A NSAWC 1/48 Hobby Boss
Re:F-14A NSAWC 1/48 Hobby Boss 2 Years, 7 Months ago  
สุดยอดไปเลยครับผม
blackptwo (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 28
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: F-14A NSAWC 1/48 Hobby Boss 2 Years, 7 Months ago  
สวยงามมากครับ ทำสีคงยากน่าดู ลายพรางสวยครับ
วีรยุทธ เส็งเมือง (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 10
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/07/05 13:22 โดย วีรยุทธ เส็งเมือง.
The administrator has disabled public write access.

Re:F-14A NSAWC 1/48 Hobby Boss 2 Years, 7 Months ago  
arthit_en wrote:
ตัวนี้เจ้าของงานนำF-14Dมาให้ทำ และนำอะไหล่และDecalเหลือๆจากกล่องอื่นมายำรวมกันทำออกมาเป็นตัวAครับ เรื่องของความถูกต้องไม่100%แน่นอนครับ ขออภัยท่านทีซีเรียสด้วยครับ ในส่วนของรายละเอียดของตัวโมเดลทำออกมาได้ดีมากครับ ส่วนที่ผิดเพี้ยนคือองศาของAir Intake Hasegawaทำออกมาได้ถูกต้องกว่า แต่กล่องนี้มีดีตรงที่ให้อาวุธมาเยอะมากๆครับ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องท่อดูดอากาศองศาเพี้ยน ราคา1800กว่าๆ ค่อนข้างคุ้มค่าเลย smile emoticon

วีรยุทธ เส็งเมือง (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 10
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.