ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

BELL 205-A1 กองบินตำรวจ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: BELL 205-A1 กองบินตำรวจ
Re:BELL 205-A1 กองบินตำรวจ 9 Years, 4 Months ago  
โดยส่วนตัว ผมชอบเครื่องบินที่มีใบพัดนะครับ ดูคลาสิคดี และ มันปราดเปรียว อย่างที่ท่านโอเลี้ยง ทำมา โดยเฉพาะ มองเข้าไปใน
ตัวเครื่องบิน เก็บรายละเอียด ดูเน้นดีครับ ..ถ้าพื้นหลังเป็นสีเทาเข้มๆ หรือสีดำ ตัวเครื่องบินจะดูเด่นขึ้นมาอีกครับ..
num2010 (User)
Moderator
ประกาศ: 986
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:BELL 205-A1 กองบินตำรวจ 9 Years, 4 Months ago  
สวย เนียน เสน่ไทยอีกแล้วครับ
PAKIN (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 179
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ขอบคุณทุกท่าน มากครับ..ที่ให้คำแนะนำครับ ผมจะลองหาผ้าปูโต๊ะสีเข็มมาเป็นฉากหลังถ่ายตัวต่อไปครับ...ขอบคุณมากครับ...
โอเลี้ยง (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 544
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.