ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ
งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ 9 Months, 3 Weeks ago  
โมของZoukei-Mura สวย ต่อง่าย รายละเอียดดี สมราคาครับ

arthit_en (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 344
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/01/02 09:04 โดย arthit_en.
The administrator has disabled public write access.

Re: งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ 9 Months, 3 Weeks ago  
ส่วนตัวผมชอบสไตร์การทำโมของท่าน arthit_en มากๆเลยครับ
สวยงามลงตัว จัดอาวุธเต็มๆแบบนี้ชอบจริงๆ
Zero95 (User)
ประกาศ: 3252
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ 9 Months, 3 Weeks ago  
Zero95 wrote:
ส่วนตัวผมชอบสไตร์การทำโมของท่าน arthit_en มากๆเลยครับ
สวยงามลงตัว จัดอาวุธเต็มๆแบบนี้ชอบจริงๆ

ขอบคุณมากครับ
graphgraph

Re:งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ 9 Months, 3 Weeks ago  
สวยงาม เก็บรายละเอียดดีจริงๆครับ 1/48 ใช่ไหมครับ
zoukai-mura นี่น่าเล่นจริงๆครับ(แต่ราคาแอบแรงกว่าฮาเซ 2เท่า)
naioh2 (User)
ประกาศ: 489
graphgraph
วันเกิด: 05/12

Re:งานส่งท้ายปี F-4Sของแพงครับ 9 Months, 3 Weeks ago  
naioh2 wrote:
สวยงาม เก็บรายละเอียดดีจริงๆครับ 1/48 ใช่ไหมครับ
zoukai-mura นี่น่าเล่นจริงๆครับ(แต่ราคาแอบแรงกว่าฮาเซ 2เท่า)

1/48ครับ ผมหิ้วมาจากญี่ปุ่น ราคาราว2200ครับ แต่โมทำมาดีจริงๆ ให้ประสบการณ์ที่เพลิด้พลินในการต่อมาก ประดุจเหยียบปุยเมฆ(อวยเกินไปรึเปล่านะ5555) ผมถือว่าคุ้มราคาสำหรับคนชอบF-4น่ามีเก็บไว้ครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.