ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

A-4F 1/72
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: A-4F 1/72
A-4F 1/72 9 Years, 2 Months ago  
ตัวนี้ของ ESCI แต่ Decal ใช้ไม่ได้แล้ว เลยเอาของ Hase มาติดแทน
สีกระป๋องเช่นเคยครับ
AFT (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1133
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2010/04/19 22:39 โดย AFT.
The administrator has disabled public write access.

Re:A-4F 1/72 9 Years, 2 Months ago  
นานๆจะได้เห็นนะครับกับเจ้าA-4 ผมก็กำลังคิดจะทำอยู่เหมือนกันครับ
PAKIN (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 179
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:A-4F 1/72 9 Years, 2 Months ago  
ฝูงนี้สวยดีครับท่านอาจารย์ ไม่เคยเห็นเลยครับ แล้วไม่คิดจะโหลดลูกอะไรไปหย่อนป้องกันแถวๆ ฐานบินท่านบ้างเหรอครับ ตอนนี้ไม่ค่อยหน้าไว้ใจ
tomcat (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 57
graphgraph

เดี๋ยวยังมี Prowler ไปบินกวนสัญญานอีกทีครับ
AFT (User)
ประกาศ: 1133
graphgraph

มีแรงกระตุ้นแล้วครับ ผมต่อทิ้งไว้แต่ยังไม่ได้ลงสีเลยครับ ต่อ 1/72 ฮาเซ เหมือนกันเลยครับ สวยงาม ครับ
korrakot (User)
ประกาศ: 408
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.