ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

A-4F 1/72 อีกตัวครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: A-4F 1/72 อีกตัวครับ
A-4F 1/72 อีกตัวครับ 9 Years, 1 เดือน ago  
เพิ่งต่อไปตัวหนึ่งของ ESCI โดยเอาดีแคลของ Hase ไปใช้ เนื่องจากเห็นว่าดีแคล
ของ Hase ก็ทำท่าจะแย่ไปแล้วเหมือนกันเลยเอามาทำเสียด้วยเลย

เทียบแล้วคิดว่าโมของ ESCI สวยกว่า แต่ดีแคลของ Hase ก็สวยกว่าเช่นกันครับ

โชคร้ายที่ดีแคลส่วนที่เป็นสัญลักษณ์ข้างลำตัวเครื่องไม่สามารถกู้มาได้ เลยต้องทิ้งว่างไว้ครับ

ปล. สีกระป๋องตามปรกติครับ

AFT (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1133
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2010/04/25 15:11 โดย AFT.
The administrator has disabled public write access.

Re:A-4F 1/72 อีกตัวครับ 9 Years, 1 เดือน ago  
หลังนูนสวยงาม
PAKIN (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 179
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:A-4F 1/72 อีกตัวครับ 9 Years, 1 เดือน ago  
สวยดีนะครับ กาง speed brake ซะด้วย
naioh2 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 490
graphgraph
วันเกิด: 05/12

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2019 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.