ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ
สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ 2 Years, 7 Months ago  
รบกวนถามหน่อยครับ โทน สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ สีอะไรครับ สี gunze หรือ tamiya สีเบอร์อะไรครับ แล้ว สี เสื้อทหารอเมริกัน ที่เหมือนเป็นเสื้อคลุม สีออก น้ำตาลอ่อน ๆ หรือเห็นตรงที่ รัดข้อเท้า สี gunze หรือ tamiya สีเบอร์อะไรครับ ขอบคุณครับ
prom.j (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 16
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ 2 Years, 7 Months ago  
ลองดูไกด์สีของdragonกับtamiyaนะครับ มีทั้งทหารราบกับพลร่มสีชุดจะแตกต่างกัน แต่บางครั้งหน่วยเดียวกันสีชุดยังเพี้ยนน่าจะมาจากการผลิตคนละล๊อตกันครับ
GUNNER (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 626
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2016/03/10 05:32 โดย GUNNER.
The administrator has disabled public write access.

Re:สีเครื่องแบบทหารอเมริกัน สงครามโลกครั้งที่ 2 ในยุโรบ 2 Years, 7 Months ago  
ขอบคุณท่าน gunner ครับ ขอถามอีกนิด รูปแรก ผ้าที่รัดข้อเท้า ใช้สีอะไรครับ กากี หรือ buff ครับ
graphgraph

XF-57 เป็นBuffครับ
GUNNER (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 626
graphgraph

ขอบคุณครับ
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.