ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามให้ชัว การพ่นสีในหอพัก
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: สอบถามให้ชัว การพ่นสีในหอพัก
Re:สอบถามให้ชัว การพ่นสีในหอพัก 5 Years, 2 Months ago  
m1991 wrote:
ค้างคาว21 wrote:
tae16372 wrote:
ผมเจออีกยี่ห้อนึงปั้ม HKX
ว่าแต่เวลาไปสะพานเหล็กเจอแต่ร้านขายคอนโซลอะแล้วที่ท่านไปซื้อปั้มกันคือส่วนไหนหว่า
ไม่ค่อยได้ไปบ่อยนักจึงไม่รู้เมื่อก่อนไปลเ่นการ์ดแถว ภิรมย์พลาซ่า

ถ้าจากสะพานเหล้ก เวิ้ง เดินขึ้นมาทางถนนเจริญกรุง ตรงข้ามแถวโรงหนังแคปปิทอล ครับ

เอ่อ คุณค้างค้าวครับไอ้โรงหนังที่คุณว่าไปตอนนี้เจ้าของกระทู้เค้าไปคงจะเจออะคับ แล้วถ้าไม่ใช่รุ่นคุณกะผมนี่ เค้าจะรู้ไม๊เอ่ออออออ อิอิ

ว่าแต่โรงหนังที่ว่านั่นคือ....
tae16372 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 31
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามให้ชัว การพ่นสีในหอพัก 5 Years, 2 Months ago  
แต่ก่อนมัน เป็นโรงหนังฉายหนังโป๊ ครับเมื่อประมาณ ยี่สิบปีที่แล้วครับ ตอนนี้ปรับปรุงเป็นที่ขายของแล้วครับ
0865338595 โทรมาคุยกันดีกว่าครับ
ค้างคาว21 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1881
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/04/02 04:59 โดย ค้างคาว21.
The administrator has disabled public write access.

เด็กรุ่นหลังอย่างผมไม่เคยรู้เลยนะเนี่ย
graphgraph

tae16372 wrote:
เด็กรุ่นหลังอย่างผมไม่เคยรู้เลยนะเนี่ย

มันเป็นตำนานไปแล่ววววววว.......

ว่าแต่จะไปดูปั๊ม ก้อต้องแถวๆนั้นแหระ.....รับลองเจอของดีๆแน่ๆ
ค้างคาว21 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1881
graphgraph

ที่คลองถมเซ็นเตอร์มีร้าน ชื่ออาเหลียงตอนนี้เขาขายอยู่ไหมหว่าเห็นดูดพสเก่านานละ
ถามอีกสักครั้งอีกสัก 3 เดือนคงซื้อปั้มละ 2 เดือนแรกซื้อแอร์บรัชกลับอุปกรณ์อื่นๆก่อน
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.