ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ใช้น้ำยาฟิวเจอร์เคลือบ canopy ที่เป็นฝ้าครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: ใช้น้ำยาฟิวเจอร์เคลือบ canopy ที่เป็นฝ้าครับ
Re:ใช้น้ำยาฟิวเจอร์เคลือบ canopy ที่เป็นฝ้าครับ 4 Years, 8 Months ago  
polar_bear wrote:
ผมทดลองกับของ gunze รุ่นเก่า hase สีเหลือง และ humbrol สีม่วง พบว่ากัดครับ
ตัวนี้ mr masking sol kai น่าจะปรับสูตรแล้ว
น่าสนใจมากครับ ขอบคุณที่ทดลองให้ชมกันครับ

ไม่มีอะไรดีพร้อมครับ ถ้ารุ่นอื่นๆใช้ได้ผลไม่ดีผมก็ขอยอมรับความไม่รู้ของผมที่ผิดพลาดไปครับ
mokeii (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 28
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.