ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามเรื่องน้ำยาเคลือบเงาครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามเรื่องน้ำยาเคลือบเงาครับ
สอบถามเรื่องน้ำยาเคลือบเงาครับ 4 Years, 1 เดือน ago  
ท่านใดเคยเห็นน้ำยาเคลือเงาพื้น ยี่ห้อนี้ไหมครับ เห็นฝรั่งใช้แทนเคลียร์ ทั้งพ่นทั้งทา เลยอยากจะถามพี่ๆว่ามีท่านใดเคยเห็นว่ามีขายบ้านเราไหม อยากได้มาลองบ้างครับ [img]http://www.thaimsot.com/images/fbfiles/images/1679981d1210555310_all_you_wanted_know_about_future_finish_pledgefuture-20140908.jpeg[/img]
joker961 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 38
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2014/09/09 04:31 โดย joker961.เหตุผล: ใส่รูปผิดครับ
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามเรื่องน้ำยาเคลือบเงาครับ 4 Years, 1 เดือน ago  
นำยาชักเงาในตำนาน เคยเห็นร้านนึงนำมาแบ่งขวดขาย น่าจะ MW หรือเปล่าไม่แน่ใจ แต่ถ้าซื้อแบบทั้งขวดเลยตามภาพยังไม่เคยเห็นในไทยเช่นกันครับ
kit556 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 785
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามเรื่องน้ำยาเคลือบเงาครับ 4 Years, 1 เดือน ago  
บริษัทที่ผลิตตัวนี้คือ SC johnson ครับ มีออฟฟิศในไทยด้วยนะ อาจจะลองโทรถามดูว่า มีจำหน่ายในไทยมั้ย

ชื่อมันจะเรียกว่า Pledge: floor wax หรือ floor care หรือ floor finish (บางทีก็จะมีโลโก้ future ด้วย) แต่มันอย่างเดียวกัน แต่ก่อนมันชื่อ Klear

มีโคตรจะหลายชื่อหลายหน้าตา

www.swannysmodels.com/TheCompleteFuture.html
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph

ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวจะลองเสาะหาดูครับ
joker961 (User)
Junior Boarder
ประกาศ: 38
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.