ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนขอคำแนะนำเรื่องปั๊มลมกับแอร์บรัชหน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนขอคำแนะนำเรื่องปั๊มลมกับแอร์บรัชหน่อยครับ
รบกวนขอคำแนะนำเรื่องปั๊มลมกับแอร์บรัชหน่อยครับ 1 ปี, 3 Months ago  
รบกวนสอบถามพี่ๆครับ

พอดีผมกำลังตัดสินใจซื้อ air brush แต่ยังไม่ค่อยแน่ใจเรื่องปั๊มลม
1. ปั๊มลมแบบรูปด้านล่าง กับ ปั๊มแบบ puma ตัวเงียบแบบมีถังพักแบบไหนดีกว่ากันครับ

2. airbrush แบบกรวยข้างท่านใดเคยใช้มีปัญหามั๊ยครับหรือกรวยบนเพียงพอแล้ว รุ่นที่ผมเลือก
เป็น double action ตัวเริ่มต้นครับ

3.สีที่จะใช้ คิดว่าจะใช้สีอะคริลิคครับ ยังไม่แน่ใจว่าจะใช้ vallejo ดีหรือ tamiya ดี สีพวกนี้ใช้กับ
airbrush ได้ปกติเลยใช่มั๊ยครับ

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
moloko (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 61
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2017 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.