ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: สอบถามครับ
สอบถามครับ 4 Years, 10 Months ago  
...ผมใช้ Galaxy note2 อยู่...มีปัญหาเวลาเข้าThaimsot ก็อีตรงให้เลื่อน Slide bar เพื่อปลดล๊อกเข้าสู่เวป เลื่อนยังไงๆก็เลื่อนไม่ได้...ใครพอจะแนะนำวิธีการให้บ้างได้ไหมครับ?
นายอัด (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 515
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามครับ 4 Years, 10 Months ago  
นายอัด wrote:
...ผมใช้ Galaxy note2 อยู่...มีปัญหาเวลาเข้าThaimsot ก็อีตรงให้เลื่อน Slide bar เพื่อปลดล๊อกเข้าสู่เวป เลื่อนยังไงๆก็เลื่อนไม่ได้...ใครพอจะแนะนำวิธีการให้บ้างได้ไหมครับ?

กดตรงรางเลื่อนตรงท้ายสุดเลยครับ มันจะเลื่อนไปเองโดยที่เราไม่ต้องกดนิ้วแช่แล้วลากไปครับ

กดๆๆๆนิ้วแถววงกลมสีแดงๆครับ มันจะเด้งไปท้ายปลดล็อคให้เองครับ
Masaki1 (User)
ประกาศ: 402
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2013/12/19 04:37 โดย Masaki1.
The administrator has disabled public write access.
http:/ton-modeller-thailand.blogspot.com

Re:สอบถามครับ 4 Years, 10 Months ago  
อ่าาาา...เข้าได้แล้ว, ขอบคุณมากมายเลยครับ (อายจัง)
นายอัด (User)
ประกาศ: 515
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.