ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55
Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 6 Years, 2 Months ago  
สวัสดีครับ K.Zero95

เหมือนว่าตอนนี้ พวกเว็ปฝากไฟล์กำลังมีปัญหาครับ
romeo7 (User)
Fresh Boarder
ประกาศ: 6
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 6 Years, 2 Months ago  
romeo7 wrote:

เหมือนว่าตอนนี้ พวกเว็ปฝากไฟล์กำลังมีปัญหาครับ

ตอนนี้เว็ปฝากไฟล์ทั้งหลายแหล่ กำลังมีปัญหากับกฏหมาย sopa ครับ (Stop Online Piracy Act)
พูดง่ายๆก็คือ ไฟล์ที่ละเมิดลิขสิทธิ์ตามเว็ปกำลังโดนเก็บครับ ผมจะโหลดเก็บไว้ ก็โหลดไม่ทันครับ

ปล. กฏหมายที่สหรัฐออกฉบับนี้มีช่องโหว่ครับ รายละเอียดต่างๆ google ช่วยได้ครับ
Mr.Sunday (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 160
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Mr.Sunday wrote:
romeo7 wrote:

ตอนนี้เว็ปฝากไฟล์ทั้งหลายแหล่ กำลังมีปัญหากับกฏหมาย sopa ครับ (Stop Online Piracy Act)
พูดง่ายๆก็คือ ไฟล์ที่ละเมิดลิขสิทธิ์ตามเว็ปกำลังโดนเก็บครับ ผมจะโหลดเก็บไว้ ก็โหลดไม่ทันครับ

ปล. กฏหมายที่สหรัฐออกฉบับนี้มีช่องโหว่ครับ รายละเอียดต่างๆ google ช่วยได้ครับ

รับทราบขอบคุณครับ
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3212
graphgraph

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 6 Years ago  
ขอบคุณครับ
emssky (User)
ประกาศ: 341
graphgraph

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 6 Years ago  
ขอบคุณครับ

รู้สึกอันที่โดนปิดไปน่าจะเป็น megaupload ส่วนอันอื่นๆหลายที่ก็ยังพอใช้ได้อยู่นะครับ
kit556 (User)
ประกาศ: 784
graphgraph

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 4 Years, 2 Months ago  
เสียดายครับกำลังสนใจ แล้วอยากลองศึกษาบ้าง ลิ้งค์ใช้ไม่ได้หมดเลย
ภิญโญ (User)
ประกาศ: 2
graphgraph

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 4 Years, 1 เดือน ago  
ลิงค์ใช้ไม่ได้แล้วอดเบย
ModelClub4118 (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 146
graphgraph
วันเกิด: 07/07

Re:FREE !!! VERLINDEN E-BOOK MAGAZINE 18/01/55 3 Years, 6 Months ago  
ขอบพระคุณมากครับ
dusit42 (User)
ประกาศ: 1
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.