ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ถึงคุณ หยก
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ถึงคุณ หยก
ถึงคุณ หยก 6 Years, 3 Months ago  
ถ้าหามัลติมิเตอร์ได้ ลองปรับไปที่ค่าไม่เกิน200โอห์มแล้วลองวัดดูตามรูปครับ ลองดูไม่ยาก
KOHKLB (User)
Gold Boarder
ประกาศ: 201
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:ถึงคุณ หยก 6 Years, 2 Months ago  
KOHKLB wrote:
ถ้าหามัลติมิเตอร์ได้ ลองปรับไปที่ค่าไม่เกิน200โอห์มแล้วลองวัดดูตามรูปครับ ลองดูไม่ยาก

วันนี้ยกไปซ่อมแล้วครับ ร้านซ่อมตู้เย็น ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนน้ำมันกับกล่องไฟครับ เรียบร้อยแล้วครับกลับมาใช้ได้เหมือนเดิมแล้วครับ ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำครับผม
หยก (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 1049
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.