ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ออสเตรีย ฮังการี มีร้านโมที่ใหนบ้างครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ออสเตรีย ฮังการี มีร้านโมที่ใหนบ้างครับ
ออสเตรีย ฮังการี มีร้านโมที่ใหนบ้างครับ 4 Years ago  
ตามหัวข้อเลยครับ ผมไปเวียนนากับฮังการี ไม่ทราบว่ามีร้านโมที่ใหนบ้าง ขอลายแทงหน่อนครับ
Oak_model (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 71
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ออสเตรีย ฮังการี มีร้านโมที่ใหนบ้างครับ 4 Years ago  
3 ร้านนนี้ น่าจะพอไหวนะครับ

www.rlm.at/cont/thema04_e.htm
non (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 2292
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ออสเตรีย ฮังการี มีร้านโมที่ใหนบ้างครับ 4 Years ago  
โอ้วววว สวดยวดครัชข มีประโยชน์อย่างมาก ผมบินวันอาทิตย์ ไปถึงแล้วจะรีวิวไห้ทราบโดยทั่วกันครับ ขอบคุณมากครับ ท่าน non
Oak_model (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 71
graphgraph

เพิ่งนึกได้ ถ้าคุณ Oak อยู่ฮังการีช่วงเดือนเมษา ไม่น่าพลาดงานนี้นะครับ

Moson Model Show 2014

www.mosonshow.hu/?page_id=1506#

งานจัดวันที่ 12 และ 13 เมษายนพอดีเลยครับ เป็นงานโมเดลที่มีผลงานเข้าร่วมมากที่สุดงานนึง (อาจจะมากที่สุด) ของยุโรปเลยครับ
จัดที่เมือง Mosonmagyaróvár มีรถไฟไปถึงจาก เวียนนา บลาติสลาว่า หรือบูดาเปส แต่ไปจากบูดาเปสจะไกลที่สุด เมืองมันติดชายแดน

ผมเคยไปร่วมงานนี้ตอนปี 2012 บรรยากาศดีมากครับ แต่เตรียมตังไปเยอะๆนะคัรบ ขายของกันเยอะมากๆ
non (User)
ประกาศ: 2292
graphgraph

AFT (User)
ประกาศ: 1075
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.