ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ร้านโมเดลใน malay/ singapore?
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: ร้านโมเดลใน malay/ singapore?
ร้านโมเดลใน malay/ singapore? 2 Years, 4 Months ago  
กำลังจะมาเลย์,สิงค์โปร์ วีคเอ็นที่จะถึงนี้ครับ ท่านใดพอทราบร้านโม ดีๆถูกๆในทั้งสองประเทศบ้างครับ
admiral-shareluk (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 652
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re: ร้านโมเดลใน malay/ singapore? 2 Years, 4 Months ago  
โมที่ singapore ราคาออกจะแพงกว่าบ้านเราอยู่ครับ
แต่ก็จะมีแบบแปลกๆที่บ้านเราไม่มีอยู่บ้างครับ
แนะนำร้านที่อยู่ในตึก ออฉาน พลาซ่า ครับ(ขออภัยจำชื่อร้านไม่ได้) อยู่ประมาณวั้น 4
เปิดประมาณเที่ยง ร้านอาจไม่ใหญ่แต่ของแน่นร้าน ของเก่าๆแปลกๆก็เยอะ
ถ้าเจอเจ้เจ้าของร้านรับลองแกลดกระจาย ร้านนี้เจ้าของร้านเค้าบอกว่าเป็นร้านโมเดลร้านแรกของ
singapore เลยครับ

อีกร้านนึงที่แนะนำครับ อยู่บาถนน วิคตอเรีย ร้านจะอยู่ในตึกที่ส่วนมากเป็นร้านที่เค้าจะขายอุปกรณ์การเรียน กับเครื่องดนตรี ขออภัยจำชื่อร้านไม่ได้เช่นกัน โมเยอะ ราคาไม่แพงแถมลดกัน 30 - 40% เลย

ขอให้สนุกในการเดินทางนะครับ
ปล.เครดิต ท่าน Lop Bt เค้าเป็นคนพาผมไป
Zero95 (User)
ประกาศ: 3196
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2015/09/02 08:01 โดย Zero95.
The administrator has disabled public write access.

Re:ร้านโมเดลใน malay/ singapore? 2 Years, 4 Months ago  
www.google.com/maps/dir/''/hobby+hq+malaysia/data=!4m5!4m4!1m0!1m2!1m1!1s0x31cc3618ee20e775:0x920d1739487239a2?sa=X&ved=0CHoQ9RcwDmoVChMIhI6Iw9nVxwIVwh2OCh2LwQCA

ร้านนี้นำเข้าหลายยี่ห้อคล้ายบ้านเรา Academy Italeri และอีกหลายยี่ห้อ บางทีก็ลดราคาเยอะเหมือนกันครับ แล้วแต่โอกาส แต่ไม่ได้แวะไปนานแล้ว เดี๋ยวนี้ขึ้นรถไฟฟ้า แล้วเดินย้อนกลับมาสักหน่อย ตอนนี้น่าจะเป็นร้านเดียวในกัวลาแล้ว ร้านเล็ก ๆ อื่น ๆ ของมีน้อยครับ
Nippon (User)
Senior Boarder
ประกาศ: 46
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2015/09/02 08:20 โดย Nippon.

Re:ร้านโมเดลใน malay/ singapore? 2 Years, 4 Months ago  
ขออนุญาติ ท่านท้าว เอามาเผยแพร่นะครับ
rach1968.blogspot.com/2014/10/model-shop-in-singapore-1.html
bolo (User)
ประกาศ: 405
graphgraph

ขอขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนำครับ
admiral-shareluk (User)
ประกาศ: 652
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.