ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

สอบถามร้านโมเดลที่โอซาก้า ญี่ปุ่น
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: สอบถามร้านโมเดลที่โอซาก้า ญี่ปุ่น
Re:สอบถามร้านโมเดลที่โอซาก้า ญี่ปุ่น 1 ปี, 1 เดือน ago  
ของผม โหลดใต้เครื่องเลยครับ ไม่มีปัญหา
Kito (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 159
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามร้านโมเดลที่โอซาก้า ญี่ปุ่น 1 ปี ago  
whisky345 wrote:
สอบถามหน่อยครับ สีขนกลับมายังไงเหรอครับ โหลดใต้เครื่องได้เหรอครับหรือว่าส่ง SAL มา

ร้าน Kid's Land ที่ Den Den อาจจะไม่ยอมขายสีให้ครับ เพราะเขาว่าเป็นสัตถุไวไฟ ห้ามขึ้นเครื่อง
bbb (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 91
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:สอบถามร้านโมเดลที่โอซาก้า ญี่ปุ่น 1 ปี ago  
bbb wrote:
whisky345 wrote:
สอบถามหน่อยครับ สีขนกลับมายังไงเหรอครับ โหลดใต้เครื่องได้เหรอครับหรือว่าส่ง SAL มา

ร้าน Kid's Land ที่ Den Den อาจจะไม่ยอมขายสีให้ครับ เพราะเขาว่าเป็นสัตถุไวไฟ ห้ามขึ้นเครื่อง

ใช่ครับ หิมะเทียมขวดเดียวยังไม่ขายเลย แต่ที่yodobashi ผมซื้อX20ของทามิย่าเค้าก็ขายให้
arthit_en (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 331
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2017/01/07 10:40 โดย arthit_en.

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.