ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

ร้านโมเดลในกรุงเทพฯ และปริมณฑล (Model Shops in Bangkok)
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
ไปด้านล่างPage: 123
TOPIC: ร้านโมเดลในกรุงเทพฯ และปริมณฑล (Model Shops in Bangkok)
Re:ร้านโมเดลในกรุงเทพฯ และปริมณฑล (Model Shops in Bangkok) 2 Years, 7 Months ago  
zeroman wrote:
คดีความกับร้านนั้นไปถึงไหนแล้วน่ะ

ส่งหลักฐาน ทั้งหมด ให้เจ้าหน้าที่ดำเนินการเรียบร้อยแล้วครับ

ทั้ง ชื่อ เลขที่บัฐชีธนาคาร ที่อยู่ รูปถ่าย เลขบัตรประชาชน ของผู้ที่มีชื่อปรากฏ และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ทะเบียนรถ งานประจำที่ทำ

ส่วนเรื่องจะว่ายังไง อันนี้ขึ้นอยู่กับทางเจ้าหน้าที่ครับ

ทั้งนี้ต้องขอบคุณ ท่านๆทั้งหลายที่เป็นสมาชิกเวปไซด์ thaimsot ที่ช่วยในเรื่องข้อมูลครับ หลากหลายอาชีพจริงๆครับ

ส่วนหลายๆท่าน ที่ติดต่อเข้ามาขอข้อมูล เพื่อจะไปตัดสินคดีด้วยตัวเอง ไม่ต้องชวนผมนะครับ แต่ส่งข้อมูลให้แล้วนะครับ

หรือ ท่านใดที่ตามหามานาน อยากเจอตัวเป็นๆ วันงานที่ 26-27 นี้ อาจได้เจอครับ ติดต่อได้ที่ เคาเตอร์ประชาสัมพันธ์ มีเจ้าหน้าที่ ชี้ตัว ไว้คอยบริการครับ
bonpart2 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 921
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

ไปด้านบนPage: 123
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.